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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

WAKALA WA MABASI YAENDAYO HARAKA (DART)

‘ R T MWENDOKASI A

KURAHISISHA UKATAJI WA TIKETI

Mtendaji Mkuu Mitandao ya kijamii

Wakals wa Mbasi Vaerayo Horaks o DARTMwendokasi KATIKA SIMU JANJA YAKO
Ubungo Maji, Barabara ya Morogoro,

S.L.P 724, Dar es Salaam, Tanzania % DARTMwendokasi

Simu: +255 22 292 8632-4 @ DARTMwendokasi

Nukushi. +255 22 298 65 .

Barua pepe: info@dart.go.tz @ DARTMwendokasi

Tovull: www.darL.go.lz I DARTTV



JE WAJUA?

Kuwa Unaweza Kumnunulia Mwingine Tiketl Ya Mabasl Yaendayo
Haraka Kwa Kutumla Application ya Mwendokasi...

Ni rahisi

Wasiliana na yule unayemnunulia tiketi

1. Afungue App ya Mwendokasi katika simu janja yake na aende kwenye ,“
Kata Tiketi(Get Ticket)”

2. Achague kituo ambacho atapanda Basi kwa kuchagua aina ya bidhaa
(Trunk, Combo,Feeder),idadi ya tiketi anazohitaji kukata,kisha abofye neno
“Tuma(Submit)”

3. Ahakikishe Taarifa kisha abofye “Lipia tiketi “

4. Achague Mtandao wa simu utakaotumia kumnunulia tiketi,kisha abofye
“Push to Pay”

5. Atawasiliana nawe uweke namba ya Siri...

6. Ukishaweka namba ya siri, unayemnunulia tiketi atatumiwa tiketi ya safari
yake kwenye “My Ticket “
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FURSA ZA UWEKEZAJI
KWENYE MRADI WA DART

* Ujenzi wa miundombinu ya DART,

» Huduma ya maegesho ya magari,

« Ukusanyaji wa fedha zitokanazo na mfumo,

« Uendeshaji wa mabasi makubwa na madogo,

» Utengenezaji wa tiketi maalum (Pre-paid tickets),

» Huduma za kibenki kwenye miundombinu ya Wakala,

» Ukusanyaji wa nauli kwa kutumia teknolojia ya kisasa,

» Huduma ya matangazo katika miundombinu ya Wakala,

* Uendeshaji wa huduma ya vyoo katika miundombinu ya Wakala,

» Uwekezaji wa pamoja kupitia ushirikiano wa Serikali na sekta
binafsi,

» Uendeshaji wa huduma za kijamii kama huduma za hoteli, migahawa
pamoja na uuzaji wavinywaji baridi kwenye vituo,

- Maendelezo yatokanayo na maboresho ya Usafiri wa Umma.




